Wananchi wa Sirari wakiwa nje ya kituo cha Polisi kinachodaiwa kumuua kijana Suguta
Wananchi wa Sirari wakiwa nje ya kituo cha Polisi kinachodaiwa kumuua kijana Suguta

Mdogo wa Heche adaiwa kuuwawa mikononi mwa Polisi

MDOGO wa Mbunge wa Tarime Vijijini, John Heche aitwaye Chacha Heche Suguta, adaiwa kuuwawa akiwa chini ya Jeshi la Polisi baada ya kukutwa akiwa jeraha la kuchomwa kisu. Anaripoti Mwandishi Wetu … (endelea).

Ndugu wa marehemu wanasema wakati alipokamatwa na Polisi alikuwa mzima kabisa. Muda huu mabomu ya machozi na risasi vinafurumushwa kuwafukuza wananchi kutoka kituoni.

Kamanda wa Polisi wa Mkoa wa Mara, RPC Mwibambe amekiri askari wake kuhusika na mauaji hayo ya kijana huyo aliyezaliwa mwaka 1989. Chacha Suguta ni mdogo (upande wa Baba mdogo) wa Mbunge wa Tarime Vijijini, John Heche (Chadema).

John Heche anasema kuwa kijana huyo alikamatwa na Askari wa Jeshi la Polisi usiku wa jana akiwa Baa akiwa mzima kabisa.

Heche amesisitiza kuwa baada ya kufariki, Askari wa Polisi walitaka kuutupa mwili wake lakini ilishindikana kwa sababu eneo walilotegemea kuutupa kulikuwa na Mlinzi aliyewafukuza, ndipo walipoamua kuupeleka mwili wake kwenye chumba cha kuhifadhia maiti (Mortuary) ya Tarime.

MDOGO wa Mbunge wa Tarime Vijijini, John Heche aitwaye Chacha Heche Suguta, adaiwa kuuwawa akiwa chini ya Jeshi la Polisi baada ya kukutwa akiwa jeraha la kuchomwa kisu. Anaripoti Mwandishi Wetu ... (endelea). Ndugu wa marehemu wanasema wakati alipokamatwa na Polisi alikuwa mzima kabisa. Muda huu mabomu ya machozi na risasi vinafurumushwa kuwafukuza wananchi kutoka kituoni. Kamanda wa Polisi wa Mkoa wa Mara, RPC Mwibambe amekiri askari wake kuhusika na mauaji hayo ya kijana huyo aliyezaliwa mwaka 1989. Chacha Suguta ni mdogo (upande wa Baba mdogo) wa Mbunge wa Tarime Vijijini, John Heche (Chadema). John Heche anasema kuwa kijana huyo alikamatwa…

Review Overview

User Rating: Be the first one !
0

About Mwandishi Wetu

Visit Us On FacebookVisit Us On TwitterVisit Us On Youtube