Juma Nkamia, Mbunge wa Chemba
Juma Nkamia, Mbunge wa Chemba

Mbunge wa CCM aikaba serikali

MBUNGE wa Chemba, Juma Nkamia (CCM) ameihoji serikali na kutaka ieleze ni lini itaana ujenzi wa kituo cha polisi na nyumba za askari. Anaripoti Dany Tibason … (endelea).

Nkamia aliihoji serikali leo bungeni wakati wa kipindi cha maswali na majibu kwa kutaka kujua serikali ina mpango gani wa kujenga kituo cha polisi wilayani chemba pamoja na nyumba za askari.

“Wilaya ya Chemba haina Kituo cha Polisi, Je ni lini serikali itaanza ujenzi wa kituo cha polisi na nyumba za askari,” amehoji.

Akijibu swali hilo, Naibu Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi, Hamad Masaun, amesema kuwa ni kweli jeshi la polisi lina uhaba wa vituo vya polisi pamoja na nyumba za kuishi askari kote nchini ikiwemo wilaya ya Chemba.

“Ili kutatua changamoto hiyo jeshi la polisi linashirikisha wananchi wa eneo husika pamoja na wadau wengine wa maendeleo ili kufanikisha azma ya serikali ya kujenga vituo vya serikali vya kisasa vya polisi pamoja na nyumba za kuishi za askari hao,” amesema Masaun.

Naibu Waziri huyo amesema Wilaya ya Chemba jeshi la polisi ka kushirikiana na kamati ya ulinzi na usalama ya wilaya, wananchi na wadau wengine wapo kwenye hatua za awali za kuanza ujenzi wa kituo cha polisi.

“Kwa sasa mchoro wa ramani ya kituo na gharama za ujenzi (BOQ) vimeisha kamilika na ukusanyaji wa mahitaji ya ujenzi unaendelea,” ameeleza Masaun.

MBUNGE wa Chemba, Juma Nkamia (CCM) ameihoji serikali na kutaka ieleze ni lini itaana ujenzi wa kituo cha polisi na nyumba za askari. Anaripoti Dany Tibason ... (endelea). Nkamia aliihoji serikali leo bungeni wakati wa kipindi cha maswali na majibu kwa kutaka kujua serikali ina mpango gani wa kujenga kituo cha polisi wilayani chemba pamoja na nyumba za askari. “Wilaya ya Chemba haina Kituo cha Polisi, Je ni lini serikali itaanza ujenzi wa kituo cha polisi na nyumba za askari,” amehoji. Akijibu swali hilo, Naibu Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi, Hamad Masaun, amesema kuwa ni kweli jeshi la…

Review Overview

User Rating: Be the first one !
0

About Dany Tibason

Visit Us On FacebookVisit Us On TwitterVisit Us On Youtube