20180731_094435

Mbunge mwingine Chadema ang’oka

JINAMIZI la kukimbiwa na wabunge na madiwani linazidi kuitafuna Chadema, ambapo jana tarehe 30, 2018 Mbunge wa Monduli, Julius Kalanga kupitia chama hicho ametangaza kujivua uanachama na kuhamia chama tawala CCM, Anaripoti Regina Kelvin … (endelea).

Uamuzi huo wa Kalanga unakuja ikiwa zimepita siku mbili tangu aliyekuwa Mbunge wa Ukonga, Mwita Waitara kutangaza kujivua ubunge, uanachama na nyadhifa zote alizokuwa nazo Chadema na kurudi CCM kwa kile alichodai kuwa Chadema hakuna demokrasia.

Taarifa iliyotolewa leo kwa umma na Idara ya Itikadi na Uenezi CCM, inaeleza kuwa, Kalanga amepokelewa rasmi na Katibu wa Itikadi na Uenezi wa chama hicho, Humphrey Polepole usiku wa kuamkia leo.

Hivi karibuni Polepole alinukuliwa na vyombo vya habari akisema kuwa kuna wabunge wawili kutoka Chadema watahamia CCM huku akisisitiza kwamba idadi ya wanaokiomba chama hicho tawala kujiunga nacho haihesabiki.

Polepole alidai kuwa, kukosekana kwa ushirikiano kutoka uongozi wa juu wa chama ni kati ya sababu zinazowakimbiza wanaohama Chadema.

JINAMIZI la kukimbiwa na wabunge na madiwani linazidi kuitafuna Chadema, ambapo jana tarehe 30, 2018 Mbunge wa Monduli, Julius Kalanga kupitia chama hicho ametangaza kujivua uanachama na kuhamia chama tawala CCM, Anaripoti Regina Kelvin ... (endelea). Uamuzi huo wa Kalanga unakuja ikiwa zimepita siku mbili tangu aliyekuwa Mbunge wa Ukonga, Mwita Waitara kutangaza kujivua ubunge, uanachama na nyadhifa zote alizokuwa nazo Chadema na kurudi CCM kwa kile alichodai kuwa Chadema hakuna demokrasia. Taarifa iliyotolewa leo kwa umma na Idara ya Itikadi na Uenezi CCM, inaeleza kuwa, Kalanga amepokelewa rasmi na Katibu wa Itikadi na Uenezi wa chama hicho, Humphrey Polepole…

Review Overview

User Rating: Be the first one !
0

About Regina Kelvin

Visit Us On FacebookVisit Us On TwitterVisit Us On Youtube