Mbowe, viongozi Chadema wafutiwa dhamana – MwanaHALISI Online
DWeBFENX0AAnvXG

Mbowe, viongozi Chadema wafutiwa dhamana

MWENYEKITI wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), Freeman Mbowe na viongozi wengine wandamizi wa chama hicho, “wameswekwa rumande,” kwenye kituo cha polisi kati jijini Dar es Salaam. Anaripoti Faki Sosi … (endelea).

Taarifa zilizothibitishwa na Casimil Mabina, katibu wa chama hicho Kanda ya Pwani, Mbowe na wenzake wameswekwa rumande, kwa maelekezo ya mkuu wa upelelezi wa Kanda ya Dar es Salaam.

“Muda huu tumeingia kwa Deputy ZCO (naibu mkuu wa upelelezi wa Kanda). Faili analo mmoja wa askari. Dalili zote ni kwamba wanawekwa mahabusu,” anaeleza Mabina katika taarifa yake kwa wanachama wa chama hicho kwenye Kanda hiyo.

Viongozi walioshikiliwa polisi ni pamoja na Mbowe, Katibu Mkuu Dk. Vincent Mashinji, John Mnyika, Salum Mwalim, Peter Msigwa na Ester Matiko.

Mabina anasema, awali kulikuwa na maelekezo ya kuwapeleka mahakama ya Hakim Mkazi Kisutu, ili kijibu tuhuma zinazowakabili.

Katibu huyo amesema wamefutiwa dhamana na mpango kesho watafikishwa mahakamani kujibu mashitaka yao.

Mbowe na viongozi wenzake wanatuhumiwa kuhamamisisha wafuasi wao kufanya maandamano ya tarehe 16 Februari mwaka huu.

MWENYEKITI wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), Freeman Mbowe na viongozi wengine wandamizi wa chama hicho, "wameswekwa rumande," kwenye kituo cha polisi kati jijini Dar es Salaam. Anaripoti Faki Sosi ... (endelea). Taarifa zilizothibitishwa na Casimil Mabina, katibu wa chama hicho Kanda ya Pwani, Mbowe na wenzake wameswekwa rumande, kwa maelekezo ya mkuu wa upelelezi wa Kanda ya Dar es Salaam. "Muda huu tumeingia kwa Deputy ZCO (naibu mkuu wa upelelezi wa Kanda). Faili analo mmoja wa askari. Dalili zote ni kwamba wanawekwa mahabusu," anaeleza Mabina katika taarifa yake kwa wanachama wa chama hicho kwenye Kanda hiyo. Viongozi walioshikiliwa…

Review Overview

User Rating: Be the first one !
0

About Faki Sosi

Visit Us On FacebookVisit Us On TwitterVisit Us On Youtube