Lissu avuliwa ubunge

SPIKA wa Bunge la Jamhuri, Job Ndugai, ametangaza kumvua ubunge, mbunge wa jimbo la Singida Mashariki (CHADEMA), Tundu Lissu, Anaripoti Saed Kubenea…(endelea).

Akizungumza bungeni jioni hii, Spika Ndugai, amesema Lissu amepoteza ubunge, kutokana na kutokuwapo bungeni kwa zaidi ya mwaka mmoja.

SPIKA wa Bunge la Jamhuri, Job Ndugai, ametangaza kumvua ubunge, mbunge wa jimbo la Singida Mashariki (CHADEMA), Tundu Lissu, Anaripoti Saed Kubenea...(endelea). Akizungumza bungeni jioni hii, Spika Ndugai, amesema Lissu amepoteza ubunge, kutokana na kutokuwapo bungeni kwa zaidi ya mwaka mmoja.

Review Overview

User Rating: Be the first one !

About Saed Kubenea

error: Content is protected !!
Visit Us On FacebookVisit Us On TwitterVisit Us On YoutubeVisit Us On Instagram