January 26, 2021

Uhuru hauna Mipaka

Kupima corona sasa Sh. 275,000

Spread the love

HOSPITALI ya Aga Khan imepewa jukumu la kupima virusi vya corona (COVID-19) kwa gharama ya Sh. 275,000 kwa Mtanzania. Anaandika Hamis Mguta, Dar es Salaam…(endelea).

Kwa wageni kutoka nje ya nchi, watatakiwa kulipa Sh. 360,000 ili kupata huduma hiyo.

Taarifa ya hospitali hiyo iliyotolewa leo tarehe 7 Januari 2021, imeeleza kupewa mamlaka hayo na Maabara ya Taifa.

Pia hospitali hiyo imepewa mamlaka ya kutoa cheti cha corona kwa niaba ya Wizara ya Afya.

“Kliniki itafunguliwa kuanzia saa 2:15 asubuhi mpaka saa 6:30 mchana (Jumatatu-Ijumaa) na saa 2:15 mpaka saa 5:30 asubuhi siku ya Jumamosi,” imeandika taarifa hiyo na kwamba, utaratibu huo utaanza tarehe 8 Januari 2021.

error: Content is protected !!