Wanachama wapya wa CCM waliojiunga na chama hicho wakitokea upinzani

CHADEMA yatikiswa, wengine mbioni kung’oka

Share on FacebookShare on Google+Tweet about this on TwitterShare on LinkedIn

CHAMA cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), kinaweza kukimbiwa na viongozi wake wengine watatu, wakiwamo wabunge wawili wa majimbo, anaandika Mwandishi Wetu.

Taarifa kutoka ndani ya chama hicho na Ikulu jijini Dar es Salaam zinasema, mkakati mkali unasukwa wa kuwashawishi viongozi hao kukihama chama hicho na kujiunga na Chama Cha Mapinduzi (CCM).

Hata hivyo, mmoja wa viongozi anayeshawishiwa kuondoka amenukuliwa akisema, hajafikiria kufanya hivyo na kwamba hata ikimbidi kuondoka ndani ya Chadema, hatajiunga na CCM, bali atafanya shughuli zake binafsi.

Kupatikana kwa taarifa hizi kumekuja muda mchache baaada ya mwenyekiti wa Baraza la Vijana la Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), Pastrobas Katambi kujiunga na CCM leo Ikulu jijini Dar es Salaam.

Aidha, kupatikana kwa taarifa hizi kumekuja wiki tatu baada ya gazeti hili kuripoti kuwapo kwa mpango wa wabunge wa viongozi wa Chadema kukima chama hicho.

SOMA: Upinzani kupata pigo

Share on FacebookShare on Google+Tweet about this on TwitterShare on LinkedIn
CHAMA cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), kinaweza kukimbiwa na viongozi wake wengine watatu, wakiwamo wabunge wawili wa majimbo, anaandika Mwandishi Wetu. Taarifa kutoka ndani ya chama hicho na Ikulu jijini Dar es Salaam zinasema, mkakati mkali unasukwa wa kuwashawishi viongozi hao kukihama chama hicho na kujiunga na Chama Cha Mapinduzi (CCM). Hata hivyo, mmoja wa viongozi anayeshawishiwa kuondoka amenukuliwa akisema, hajafikiria kufanya hivyo na kwamba hata ikimbidi kuondoka ndani ya Chadema, hatajiunga na CCM, bali atafanya shughuli zake binafsi. Kupatikana kwa taarifa hizi kumekuja muda mchache baaada ya mwenyekiti wa Baraza la Vijana la Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema),…

Review Overview

User Rating: Be the first one !
0

About Mwandishi Wetu

  • Olary Christopher Moleli

    Hakuna kitu apo, hata angehama Mbowe bado CDM Haitakufa watu wenye akili timamu ndi wanakuja kama Mhe Nyalandu, hatuangalii mtu na utashi wake kama patrobas ameshindwa kuitumikia nafasi yake njia iko wazi watakuja wengine.Hata kwenye kanisa watu wanaokoka na kurudi nyuma sembuse siasaAMERUDI KWENYE MATAPUTAPU HUYU, AMERUDIA MATAPISHI YAKE MWENYEWE

Visit Us On FacebookVisit Us On TwitterVisit Us On Youtube