Mjumbe Bawacha amtaka Lowassa – MwanaHALISI Online
Mwanachama wa Chadema wilayani Monduli akionesha bango lenye maneno ya kumkaribisha Edward Lowassa
Mwanachama wa Chadema wilayani Monduli akionesha bango lenye maneno ya kumkaribisha Edward Lowassa

Mjumbe Bawacha amtaka Lowassa

MJUMBE wa Kamati Tendaji ya Baraza la Wanawake Chadema (Bawacha), Happiness Chale amesema   kuwa uamuzi mbaya walioufanya CCM  kwa kumtosa  Mbunge wa Monduli, Edward Lowassa kujiunga na chama hicho ili kutimiza azma yake. Anaandika Ferdinand Shayo, Monduli … (endelea).

Aidha, amesema Lowassa hana budi kujiunga na chama hicho  mapema kabla milango haijafungwa ili aweze kufanikisha azma yake ya kuwatumikia watanzania.

Lowassa alikuwa ni mmojawapo wa wagombea 38 walioomba uteuzi na alikuwa mmojawapo wa  waliokuwa wakiusaka urais kwa udi na uvumba lakini ndoto yake ilizimwa baada ya kuondolewa katika kinyanganyiro hicho katika hatua za awali.

Amesema saa ya ukombozi imefika wananchi wa Monduli wajiunge na chadema ili kuleta mabadiliko na ukombozi wa kweli walioukosa kwa muda mrefu.amesema  Happiness.

Nae Katibu wa baraza hilo Cecilia Ndossy ambaye  ni mtia nia katika jimbo la Monduli amesema kuwa  kwa kosa walilolifanya CCM hawapaswi kupewa ridhaa ya kuongoza wananchi hao badala yake wachague chadema mahali ambapo sauti ya watu inaheshimiwa na kupewa kipaumbele.

Kauli hizo zilitolewa katika Mkutano wa hadhara   uliobeba ujumbe wa kumkaribisha Lowassa katika chama hicho kwani bado milango haijafungwa kwa yeye kutimiza azma yake ya kuwatumikia watanzania walio wengi.

Katika mkutano huo Chadema waliwaachia pigo CCM  kwa kuwapokea wanachama wapya 10 waliojiunga kutoka chama tawala.

Katika mkutano huo Mwenyekiti wa Chadema  wilaya ya Monduli  Japhet Sironga amewakaribisha watu wa Monduli kujiunga na chama hicho kinachothamini matakwa ya watu wengi na si ya baadhi ya watu wachache kama ilivyo kwa chama tawala.

Mjumbe wa Kamati Kuu ya Chadema  na Diwani wa kata ya Sombetini Ally Bananga amesema kuwa anaamini kuwa Lowassa ameondolewa vitani ila hajashindwa mapambano hivyo ana nafasi ya kushinda.

Mwenyekiti  wa Bawacha  wilaya ya Arusha ,Viola Lazaro amewataka wananchi wa Monduli  wa  Monduli wajitokeze kwa wingi katika zoezi la uandikishaji ili wapate haki ya msingi ya kuchagua viongozi makini watakaoeleta maendeleo ya Monduli na taifa kwa ujumla.

MJUMBE wa Kamati Tendaji ya Baraza la Wanawake Chadema (Bawacha), Happiness Chale amesema   kuwa uamuzi mbaya walioufanya CCM  kwa kumtosa  Mbunge wa Monduli, Edward Lowassa kujiunga na chama hicho ili kutimiza azma yake. Anaandika Ferdinand Shayo, Monduli … (endelea). Aidha, amesema Lowassa hana budi kujiunga na chama hicho  mapema kabla milango haijafungwa ili aweze kufanikisha azma yake ya kuwatumikia watanzania. Lowassa alikuwa ni mmojawapo wa wagombea 38 walioomba uteuzi na alikuwa mmojawapo wa  waliokuwa wakiusaka urais kwa udi na uvumba lakini ndoto yake ilizimwa baada ya kuondolewa katika kinyanganyiro hicho katika hatua za awali. Amesema saa ya ukombozi imefika wananchi…

Review Overview

User Rating: Be the first one !
0

About Masalu Erasto

Visit Us On FacebookVisit Us On TwitterVisit Us On Youtube