Anna Mghwira ampa Magufuli ilani ya ACT

Share on FacebookShare on Google+Tweet about this on TwitterShare on LinkedIn

ALIYEKUWA Mgombea Urais kwa tiketi ya ACT-Wazalendo, Anna Mghwira amekubali kushindwa katika kinyang’amyiro cha Uchaguzi Mkiuu na amemtaka Rais mteule, Dk. John Magufufuli kushughuliki uchumi wa nchi kwa maslahi kwa wananchi, Anaandika Faki Sosi … (endelea).

Amezungumza hayo alipokuwa katika sherehe za kukabidhi cheti cha ushindi kwa Mgombea urais wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), Dk. John Magufuli kwenye Ukumbi wa Diamond Jublee Jijini Dar es Salaam.

Nghwirwa amemtaka rais huyo mpya kuleta mabadiliko ya uchumi wa nchi kupitia ilani ya chama cha ACT-Wazalendo kwa kuzingatia uzalendo wa kutumia vizuri rasilimali za taifa.

Akimakabidhi ilani ya chama hicho, Mghwira amesema kuwa ilani hiyo ilizingatia usawa wa kijinsia kuwatengeneza benki za wakulima, kuweka miiko ya uongozi kwa kuzingatia uadilifu.

Wagombea wengine waliohudhuria ni Chief Lutalosa Yemba wa ADC, Fahmi Dovutwa wa UPDP, Macmillan Lyimo wa TLP, Janken Kasambala wa RNA. Wasiohudhuria ni Hashimu Rungwe wa Chaumma na Edward Lowassa wa Chadema.

Share on FacebookShare on Google+Tweet about this on TwitterShare on LinkedIn
ALIYEKUWA Mgombea Urais kwa tiketi ya ACT-Wazalendo, Anna Mghwira amekubali kushindwa katika kinyang’amyiro cha Uchaguzi Mkiuu na amemtaka Rais mteule, Dk. John Magufufuli kushughuliki uchumi wa nchi kwa maslahi kwa wananchi, Anaandika Faki Sosi … (endelea). Amezungumza hayo alipokuwa katika sherehe za kukabidhi cheti cha ushindi kwa Mgombea urais wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), Dk. John Magufuli kwenye Ukumbi wa Diamond Jublee Jijini Dar es Salaam. Nghwirwa amemtaka rais huyo mpya kuleta mabadiliko ya uchumi wa nchi kupitia ilani ya chama cha ACT-Wazalendo kwa kuzingatia uzalendo wa kutumia vizuri rasilimali za taifa. Akimakabidhi ilani ya chama hicho, Mghwira amesema kuwa…

Review Overview

User Rating: Be the first one !
0

About Faki Sosi

Visit Us On FacebookVisit Us On TwitterVisit Us On Youtube